SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 31 กรกฎาคม 2565

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 13
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M8
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W9
ชัยภูมิ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W10
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M9
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W11
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W12
ตราด  vs  ระยอง
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
นครปฐม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
19:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
19:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 12
ตรัง  vs  นครพนม
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
พังงา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ตรัง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:00
Official
รวม เทนนิส  15 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 21
สตูล  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 22
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  ชุมพร
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 3
14:30
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 34
สตูล  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 3
14:30
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 36
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบที่ 3
14:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 40
ภูเก็ต  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 42
นครศรีธรรมราช  vs  สตูล
 รอบแรก
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 44
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
17:30
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  23 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่ผสม   สาย B
สมุทรปราการ  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่ผสม 
อุดรธานี  vs  อุดรธานี 2
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 13
สุโขทัย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
บุรีรัมย์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 29
อ่างทอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 30
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:00
Official
รวม บาสเกตบอล  21 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 R1
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 R3
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  แพร่
 R3
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 R2
12:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 R2
12:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 R1
12:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 R2
15:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 R2
15:00
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Shooting บุคคลชาย 
นราธิวาส  vs  สงขลา
 รอบที่ 1
08:30
Official
Shooting บุคคลหญิง 
พะเยา  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 1
08:30
Official
Shooting บุคคลชาย 
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบที่ 2
12:30
Official
Shooting บุคคลหญิง 
ราชบุรี  vs  พัทลุง 2
 รอบที่ 2
12:30
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พัทลุง 2  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ชัยภูมิ  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  พัทลุง 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  พิจิตร 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
รวม เปตอง  18 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
รวม เพาะกาย  5 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 16
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 19
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 20
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 22
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 24
นนทบุรี 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 26
อุบลราชธานี 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ชุมพร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 29
อุบลราชธานี 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์ 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ชุมพร 2  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 33
นนทบุรี 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์ 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 36
นนทบุรี 2  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 37
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ชุมพร 2  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 41
สมุทรสาคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 42
บุรีรัมย์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 44
บุรีรัมย์ 2  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 45
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 46
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 47
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 48
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 49
อุบลราชธานี  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 52
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 53
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 54
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อุตรดิตถ์  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ภูเก็ต 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ภูเก็ต 2  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์ 2  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ภูเก็ต 2  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์ 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุตรดิตถ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต 2  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
อุตรดิตถ์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ภูเก็ต 2  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ภูเก็ต 2  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม ฟันดาบ  75 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
สุรินทร์  vs  ตาก
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
ลำปาง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
สงขลา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
16:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สุรินทร์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
หนองคาย  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
สมุทรปราการ  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
มหาสารคาม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
จันทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
ยโสธร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
สุราษฎร์ธานี  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ระนอง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ตรัง  vs  ระนอง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
เพชรบูรณ์  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
นราธิวาส  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
สระบุรี  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
ชัยนาท  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
สระแก้ว  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
ตาก  vs  สตูล
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
ตรัง  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
สุราษฎร์ธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
บุรีรัมย์  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
สุราษฎร์ธานี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
ลำปาง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
ลำปาง  vs  แพร่
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
บุรีรัมย์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  38 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 24
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:05
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:06
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 26
ตรัง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 3
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:11
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 27
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:16
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:17
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 28
ตรัง  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:21
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:23
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:26
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
10:28
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:32
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:33
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 31
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:38
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 8
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:39
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:43
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:45
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 33
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
10:48
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 10
น่าน  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:50
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 34
แพร่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:54
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:56
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:59
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 12
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
11:02
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 36
แพร่  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
11:04
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:07
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 37
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:09
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
11:12
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
11:14
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 15
น่าน  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
11:17
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
11:20
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 16
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:23
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 40
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
11:25
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
11:29
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 41
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 18
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:34
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 42
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:36
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:39
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 43
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:41
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 44
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:47
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
11:50
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 45
ขอนแก่น  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
11:52
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:56
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
12:01
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
17:00
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:03
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
แพร่  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:07
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
17:10
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 5
เลย  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
17:14
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 6
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:17
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
17:21
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 8
อุตรดิตถ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
17:24
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:28
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 10
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:31
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 11
เลย  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
17:35
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
17:38
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 รอบ RE
18:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 47
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
18:00
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
18:03
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก.   คู่ที่ 48
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:05
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 15
สระแก้ว  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
18:07
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 16
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
18:10
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 49
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
18:10
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 17
พัทลุง  vs  แพร่
 รอบ RE
18:14
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 50
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:15
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:17
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 51
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
18:20
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 52
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
18:25
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
18:30
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
18:36
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 55
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
18:42
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 56
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบ RE
18:48
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 57
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
18:54
Official
รวม มวยปล้ำ  74 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 30
พิษณุโลก  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 34
พิษณุโลก  vs  หนองคาย
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 35
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 36
อ่างทอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 38
ลำปาง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 40
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 41
กาญจนบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 42
ตราด  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 43
อุตรดิตถ์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 44
นครศรีธรรมราช  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 45
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 46
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 47
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 222
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 223
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 224
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 225
ร้อยเอ็ด  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 226
จันทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 227
ตรัง  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 228
พังงา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 229
บุรีรัมย์  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 230
น่าน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 231
พิษณุโลก  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 232
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 233
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
มิดเดิลเวท- หญิง เกิน 69 กก.ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 234
บุรีรัมย์  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:00
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  33 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
สแนทช์ - รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
สแนทช์ - รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
สแนทช์ - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นอัดลม - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official