SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 30 กรกฎาคม 2565

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M5
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W5
ชัยภูมิ  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M6
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W6
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W7
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M7
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W8
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
นครพนม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:00
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:00
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบสอง
15:00
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
15:00
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
16:00
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
16:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
19:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 7
ชัยนาท  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  สตูล
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 1
13:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 1
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
ระนอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
สตูล  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ลำพูน  vs  ยโสธร
 รอบแรก
16:00
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  20 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
Official
รวม เนตบอล   3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 7
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 11
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 15
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:00
Official
รวม บาสเกตบอล  21 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 R1
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 R1
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 R1
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 R1
12:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 R1
12:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  แพร่
 R1
12:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 R3
15:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 R3
15:00
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
รวม เพาะกาย  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 15
บุรีรัมย์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
สงขลา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 6
พะเยา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
16:30
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ระนอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ตาก  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
สตูล  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
เพชรบูรณ์  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
ขอนแก่น  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ชัยนาท  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
สมุทรสาคร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ตรัง  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
ตรัง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สิงห์บุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
หนองคาย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
พิษณุโลก  vs  ตราด
 รอบสอง
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  35 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 16
บุรีรัมย์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 17
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 19
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 20
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 21
น่าน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 24
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 25
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 26
ลำพูน  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 27
ร้อยเอ็ด  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 213
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 214
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 215
ลพบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 216
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 217
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 218
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 219
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 220
อำนาจเจริญ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 221
ชุมพร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  22 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 45 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 45 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 45 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 45 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 45 กก. - หญิง ไม่เกิน 45 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
สแนทช์ - รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 49 กก. - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 49 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
สแนทช์ - รุ่น 49 กก. - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 49 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 49 กก. - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 49 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
Official
รวม ยิงปืน  6 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata) 
ตรัง  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata) 
นครปฐม  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 4
น่าน  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 14
น่าน  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 15
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 19
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 22
ตรัง  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 23
จันทบุรี  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 24
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 25
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 30
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 33
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 34
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 35
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 36
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 37
ตรัง  vs  พะเยา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 38
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 39
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 41
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 42
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 43
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย A  คู่ที่ 45
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   สาย B  คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 47
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย A  คู่ที่ 49
พะเยา  vs  ลำปาง
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  สกลนคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   สาย B  คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   คู่ที่ 53
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   คู่ที่ 54
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย   คู่ที่ 55
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   คู่ที่ 56
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   คู่ที่ 57
จันทบุรี  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง   คู่ที่ 58
ชลบุรี  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม ยูโด  57 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:45
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:30
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:10
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF1
09:30
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF1
09:40
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
09:50
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 SF1
09:55
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF2
10:05
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF2
10:10
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
10:20
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 SF2
10:30
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF1
10:35
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
10:45
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF2
10:50
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
11:00
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
12:45
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
12:55
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:05
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:25
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:35
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
14:25
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
รวม เรือพาย  26 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:15
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:45
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:15
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 7
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:45
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
Official
ยุวชน ชาย   สาย ข  คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  พังงา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:40
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี 2
 รอบแรก
09:40
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี 2
 รอบแรก
10.20
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี 2
 รอบแรก
10.20
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
11.00
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
ร้อยเอ็ด  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:40
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 5
สงขลา 2  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14:40
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:20
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 6
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:20
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  13 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
นราธิวาส  vs  พัทลุง
 พบกันหมด
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
ชุมพร  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สตูล  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม วูซู  7 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาพลอง(กุ่นซู่) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา มือเปล่า ไท่จี๋ฉวน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลากระบี่ (เจี้ยนซู่) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋ซ่านอิสระ บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Traditional ทีมชาย  
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  7 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 5
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม สนุกเกอร์  3 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
มุกดาหาร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:00
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
Official
รวม หมากล้อม  28 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย IA  คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย IB  คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย IX  คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:00
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นราธิวาส  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00