SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 29 กรกฎาคม 2565

คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M1
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมหญิง   สาย X  W1
จันทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W2
ตราด  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย A  M2
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย B  M3
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W3
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M4
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W4
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  8 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:00
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ระนอง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:30
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:30
Official
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
รวม เพาะกาย  3 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สตูล  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลำปาง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ชัยนาท  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ระนอง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
สิงห์บุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
สตูล  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สตูล  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สกลนคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
แม่ฮ่องสอน  vs  หนองคาย
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
สตูล  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
แพร่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
สุโขทัย  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  34 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 2
ตาก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 3
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 5
ร้อยเอ็ด  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 12
นราธิวาส  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 201
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 202
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 203
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 204
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 205
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 206
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 207
พิษณุโลก  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 208
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 209
ตรัง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 210
บุรีรัมย์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 211
ร้อยเอ็ด  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 212
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  26 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์ หญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ ทีมหญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์ ชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
Official
ยิมนาสติกศิลป์ ทีมชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  พังงา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:45
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:30
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
15:10
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H1
08:30
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 H1
08:40
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 H1
08:50
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
 H1
08:55
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 H1
09:05
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 H1
09:10
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 H1
09:20
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H2
09:30
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 H2
09:40
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 H2
09:45
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
 H2
09:50
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 H2
09:55
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 H2
10:10
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 H2
10:15
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H3
10:25
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 H3
10:30
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร 
 H3
10:40
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 H3
10:50
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 H3
10:55
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H1
11:05
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 H1
11:10
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 H1
11:20
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร 
 H1
11:30
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 H1
11:40
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร   คู่ที่ 25
 H1
11:45
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 H1
11:50
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H2
12:00
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 H2
12:10
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 H2
12:15
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร 
 H2
12:25
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 H2
12:30
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร 
 H2
12:40
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 H2
12:50
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 H3
12:55
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 H3
13:05
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 H3
13:10
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   คู่ที่ 37
 R
14:40
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร   คู่ที่ 38
 R
14:50
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย   คู่ที่ 39
 R
15:00
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 40
 R
15:05
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 41
 R1
15:15
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่   คู่ที่ 42
 R
15:20
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร   คู่ที่ 43
 R
15:30
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย   คู่ที่ 44
 R2
15:40
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 45
 R2
15:45
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร   คู่ที่ 47
 R1
16:00
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
 R
16:10
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 49
 R1
16:20
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่   คู่ที่ 50
 R1
16:25
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร   คู่ที่ 51
 R1
16:35
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 52
 R
16:40
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร   คู่ที่ 53
 R2
16:50
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร   คู่ที่ 54
 R2
17:00
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่   คู่ที่ 55
 R2
17:05
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร   คู่ที่ 56
 R2
17:15
Official
รวม เรือพาย  55 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
นครพนม  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สตูล  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม วูซู  8 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลา มือเปล่า ไท่จี๋ฉวน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา กงฟูซ่านอิสระ บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Traditional ทีมหญิง  
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  7 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
Official
รวม สนุกเกอร์  4 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย IB  คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย IX  คู่ที่ 5
สระบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย IY  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฮอกกี้  5 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:00
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:00
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12:40
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:20
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:30
Official
รวม แฮนด์บอล  10 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย