SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 28 กรกฎาคม 2565

คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:00
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:15
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม เทนนิส  9 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
รวม เพาะกาย  4 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
Official
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นราธิวาส  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รวม วูซู  5 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลากระบี่(เจี้ยนซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋ซ่านอิสระ บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมชาย  
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมหญิง  
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  8 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย IX  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย IY  คู่ที่ 2
นครนายก  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย IA  คู่ที่ 3
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:00
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฮอกกี้  5 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
สมุทรสงคราม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:30
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16:00
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16:10
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:50
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17:30
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17:30
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:50
Official
รวม แฮนด์บอล  9 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย