SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 27 กรกฎาคม 2565

เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
Official
รวม เทนนิส  5 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
16.30
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
รวม เพาะกาย  3 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:30
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  สตูล
 พบกันหมด
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
Official
รวม วูซู  6 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา กงฟูซ่านอิสระ บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Racing speed ทีมชาย  
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Racing speed ทีมหญิง  
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  8 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
14:30
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:10
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:50
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:30
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
17:30
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:10
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
18:50
Official
รวม แฮนด์บอล  10 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย