SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 สิงหาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 1
08:30
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 1
08:30
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
Official
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
กระโดดไกล - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 2
09:35
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 3
14:30
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 4
16:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 4
16:40
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
Official
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
Official
วิ่งผลัดผสม 4x400 เมตร - ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
Official
รวม กรีฑา  25 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ทีมชาย 
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ทีมชาย 
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
หนองคาย  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ปัตตานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาฬสินธุ์  vs  หนองคาย
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กาฬสินธุ์  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
หนองคาย  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กาฬสินธุ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
11:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
11:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
หนองคาย  vs  นครราชสีมา
 รอบ RE
11:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
หนองคาย  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:40
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
อุตรดิตถ์  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
บึงกาฬ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
14:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
อุตรดิตถ์  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
14:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ RE
14:10
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:10
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
14:10
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
14:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
กระบี่  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย 
ระยอง  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:25
Official
รวม คาราเต้โด  102 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม จักรยาน  20 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 1
อำนาจเจริญ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:07
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:14
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:21
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:28
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:35
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:42
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  สุราษฎร์ธานี 2
 รอบแรก
09:49
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:56
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:03
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 11
อำนาจเจริญ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:10
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 12
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:17
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:24
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:31
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 15
อำนาจเจริญ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:38
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:45
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:52
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:59
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย A  คู่ที่ 19
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:06
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   สาย B  คู่ที่ 20
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:13
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
12:50
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:05
Official
ski 1500 standard 16 - 18 ปี ชาย 500 m   คู่ที่ 23
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
Official
รวม เจ็ตสกี  23 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 81
มหาสารคาม  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  2 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 54
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม บาสเกตบอล  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคลอุปกรณ์ (ห่วง) COM III - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคลอุปกรณ์ (บอล) COM III - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคลอุปกรณ์ (คฑา) COM III - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
Official
ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคลอุปกรณ์ (ริบบิ้น) COM III - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  ตราด
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย A  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 6
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  พะเยา
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   คู่ที่ 12
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 16
สระบุรี  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   คู่ที่ 21
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   คู่ที่ 22
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย A  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย A  คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย B  คู่ที่ 26
กระบี่  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย B  คู่ที่ 27
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  สมุทรสงคราม
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   คู่ที่ 33
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   คู่ที่ 34
พะเยา  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   คู่ที่ 35
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   คู่ที่ 36
เพชรบูรณ์  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   คู่ที่ 38
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   คู่ที่ 15
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย A  คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย A  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย B  คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย B  คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 24
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   สาย B  คู่ที่ 29
กระบี่  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 7
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
11:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   คู่ที่ 39
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง   คู่ที่ 41
สุรินทร์  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 63 กก.ขึ้นไป หญิง   คู่ที่ 42
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย   คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 77 ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม ยูยิตสู  75 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Relay Team Classic ทีมผลัดผสม อายุ 13 - 20 ปี  
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม โรลเลอร์สกี  1 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 70
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 71
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 72
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
เลย  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
09:45
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  เพชรบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย