SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 สิงหาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
08:20
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
Official
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
Official
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
Official
กระโดดค้ำ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
Official
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
15:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
Official
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 7
17:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 7
17:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:40
Official
วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:10
Official
รวม กรีฑา  33 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
พังงา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 22
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 24
กระบี่  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 23
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 25
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
เชียงราย  vs  สระบุรี
 รอบแรก
17:00
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
09:50
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
09:50
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
09:50
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
10:10
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:10
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  เลย
 รอบสอง
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:15
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:15
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เลย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:05
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
11:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:25
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
11:25
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
11:25
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:25
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ยโสธร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ยโสธร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสอง
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
12:45
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:30
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:30
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ปทุมธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:40
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
บึงกาฬ  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:40
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
บึงกาฬ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
13:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
Official
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
14:25
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:35
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
Official
รวม คาราเต้โด  83 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบไทม์ไทรอัล 200 เมตร
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบไทม์ไทรอัล 200 เมตร
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 5
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 6
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบแก้ตัว
09:00
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบแก้ตัว
09:00
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
สแครช - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม จักรยาน  17 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:07
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:14
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:21
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:28
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:35
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:42
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:49
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:56
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:03
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย A  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:10
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย B  คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
11:17
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
11:24
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 14
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:31
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 15
อำนาจเจริญ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:38
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย D  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:45
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:52
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย D  คู่ที่ 18
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:59
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 19
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:06
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 20
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:13
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   สาย C  คู่ที่ 21
อุดรธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:20
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   คู่ที่ 23
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:07
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m.   คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
13:14
Official
รวม เจ็ตสกี  24 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   M22
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   W29
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 77
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 79
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 80
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ปราจีนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 14
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 15
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 17
พระนครศรีอยุธยา  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 20
กาฬสินธุ์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 25
นครนายก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 26
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 28
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 29
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 30
หนองคาย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
สระบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
กาญจนบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 39
พิษณุโลก  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 40
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 41
สมุทรสาคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 42
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 43
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 44
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 47
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 49
ลำพูน  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 50
นครสวรรค์  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 51
ภูเก็ต  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 52
สระบุรี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 53
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 54
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 55
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 56
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
นครนายก  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
ลพบุรี  vs  สกลนคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
บุรีรัมย์  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
ปราจีนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 63
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 64
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 65
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 66
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 67
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 68
ภูเก็ต  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 70
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 73
สมุทรปราการ  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 75
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.   คู่ที่ 76
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.   คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เทควันโด  78 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
นครราชสีมา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
อุดรธานี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  7 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม เทนนิส  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 52
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 130
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 129
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 131
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 132
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 126
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 128
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม แบดมินตัน  7 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 76
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 77
กาฬสินธุ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 75
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 78
ชุมพร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 79
แม่ฮ่องสอน  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 76
นราธิวาส  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 77
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 80
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 81
น่าน  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 78
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 79
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 82
ชุมพร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 83
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 80
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 81
กาฬสินธุ์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 84
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 85
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 82
นราธิวาส  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 83
ยะลา  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 86
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 87
ปัตตานี  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 84
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 85
นครราชสีมา  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 88
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 89
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 86
นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 87
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 90
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 91
ชุมพร  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 88
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 89
กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 92
ยะลา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 93
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 94
ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 95
สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม ปันจักสีลัต  36 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา เฉพาะอุปกรณ์ 5 เชือก 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
ยิมนาสติกลีลา เฉพาะอุปกรณ์ 5 บอล 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
Official
ยิมนาสติกลีลา ทีมหญิง บุคคลรวมอุปกรณ์ (ห่วงและบอล)  
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
ยิมนาสติกลีลา ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์ (ห่วงและบอล) - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 7
กระบี่  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza รุ่นคาเด็จ น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบ RE
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 12
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 16
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบ RE
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 21
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 24
ลำปาง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 14
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  พะเยา
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   คู่ที่ 29
เชียงราย  vs  ลำปาง
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   คู่ที่ 30
พะเยา  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 35
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   คู่ที่ 39
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. ชาย   คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  บุรีรัมย์
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   สาย B  คู่ที่ 13
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  เชียงราย
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย   คู่ที่ 17
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 22
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 23
ลำพูน  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
10:00
Official
ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย   คู่ที่ 27
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
10:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 28
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 36
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
Newaza น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 37
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00