SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 06 สิงหาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 5,000 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
Official
วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:20
Official
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 1
08:50
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 1
08:50
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:10
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:10
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:10
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:30
Official
กระโดดสูง - หญิง 
 สัตตกรีฑา 2
09:50
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:30
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:30
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:30
Official
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:50
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:50
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:10
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:10
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
 สัตตกรีฑา 3
15.00
Official
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
Official
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 4
16:40
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 4
16:40
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:40
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
รวม กรีฑา  34 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
กระบี่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
พังงา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
น่าน  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
รวม คริกเก็ต  2 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุดรธานี  vs  เลย
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
09:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  เลย
 รอบชิงที่ 3
09:40
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:40
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
ระยอง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
10:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
10:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
10:05
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:05
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
ระยอง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:30
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:30
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:45
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:45
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:45
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
10:55
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
ปทุมธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:55
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
อุตรดิตถ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  เลย
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ระยอง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:25
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:25
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:25
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
บึงกาฬ  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:25
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
เลย  vs  บึงกาฬ
 รอบ RE
13:35
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:35
Official
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง น้ำหนักไม่เกิน 43 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
Official
ต่อสู้บุคคลชาย น้ำหนักไม่เกิน 48 กก.อายุ 11-13 ปี 
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
Official
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
Official
รวม คาราเต้โด  76 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:07
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  จันทบุรี 2
 รอบแรก
09:14
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 4
อำนาจเจริญ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:21
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 5
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:28
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:35
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:42
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 8
จันทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:49
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:56
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:03
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 11
จันทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:10
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:17
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 13
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:24
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 14
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:31
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 15
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:38
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 16
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:45
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:52
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:59
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:06
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 20
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:13
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:20
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:27
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:34
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:41
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:48
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 26
อุดรธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:55
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 29
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12.16
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย A  คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:02
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:09
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    สาย B  คู่ที่ 30
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:23
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    คู่ที่ 31
จันทบุรี 2  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:07
Official
ski 1500 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m    คู่ที่ 33
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
Official
รวม เจ็ตสกี  33 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
09:08
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 128
กำแพงเพชร  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
09:17
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 129
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:27
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 130
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:36
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 131
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:44
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 132
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
09:55
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 133
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
10:03
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 134
ศรีสะเกษ  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
10:22
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 135
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:13
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 136
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
11:22
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 137
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 138
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 139
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:00
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 140
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบชิงที่ 3
13:25
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 141
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 142
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย P  คู่ที่ 73
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย Q  คู่ที่ 74
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย R  คู่ที่ 75
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย S  คู่ที่ 76
ร้อยเอ็ด  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
เพชรบูรณ์  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 36
นครพนม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 7
พะเยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 11
นครนายก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 13
กาฬสินธุ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 15
บุรีรัมย์  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 19
เพชรบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
มหาสารคาม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
พัทลุง  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
ชัยนาท  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
สุรินทร์  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
หนองบัวลำภู  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 39
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 40
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 41
สมุทรสาคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
บุรีรัมย์  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
มหาสารคาม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
พะเยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 52
ปทุมธานี  vs  พะเยา
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 53
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 55
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 56
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 57
บุรีรัมย์  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 58
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 59
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 63
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 64
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 67
ชัยภูมิ  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
เพชรบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 72
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 73
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 74
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 75
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
สระบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
ชัยนาท  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 82
พะเยา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 85
ภูเก็ต  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 86
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 87
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 88
นครนายก  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 89
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 92
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 93
ลพบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 94
อุดรธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 95
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 96
ปัตตานี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 97
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 98
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 99
ชลบุรี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 101
อุทัยธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 100
สระบุรี  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 103
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 102
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เทควันโด  103 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
ปัตตานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
นนทบุรี  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  7 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ขอนแก่น 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  สมุทรปราการ 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  5 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 109
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 110
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 111
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 112
นครราชสีมา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 113
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 114
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
18:15
Official
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 112
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 113
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 114
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 115
สุราษฎร์ธานี 2  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 116
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 117
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 118
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 119
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 120
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 121
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 122
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 123
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
Official
ชายคู่   คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 125
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
รวม แบดมินตัน  14 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 54
สมุทรสงคราม  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
ยะลา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
ตาก  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
สุโขทัย  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 61
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 59
ชุมพร  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 60
ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 64
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
แม่ฮ่องสอน  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 62
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 64
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 65
ยะลา  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 66
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 67
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 68
ปัตตานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 69
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 66
แม่ฮ่องสอน  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 67
บุรีรัมย์  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 68
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 69
ยะลา  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 70
แม่ฮ่องสอน  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 71
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 72
พระนครศรีอยุธยา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 70
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 71
ราชบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 72
สมุทรสงคราม  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 73
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 74
กาฬสินธุ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 75
สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
รวม ปันจักสีลัต  37 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สิงห์บุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ตราด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สิงห์บุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สิงห์บุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
จูเนียร์ ซี ชาย (Junior C Men) ระยะทาง 500 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ซี หญิง (Junior C Ladies) ระยะทาง 500 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ดี ชาย (Junior D Men) ระยะทาง 500 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ดี หญิง (Junior D Ladies) ระยะทาง 500 เมตร  
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
โนวิส เด็กชาย (Novice Boys) ระยะทาง 111 เมตร  
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
โนวิส เด็กหญิง (Novice Girls) ระยะทาง 111 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ดี ชาย (Junior D Men) ระยะทาง 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ดี หญิง (Junior D Ladies) ระยะทาง 500 เมตร  
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ซี ชาย (Junior C Men) ระยะทาง 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
จูเนียร์ ซี หญิง (Junior C Ladies) ระยะทาง 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
โนวิส เด็กชาย (Novice Boys) ระยะทาง 111 เมตร  
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
โนวิส เด็กหญิง (Novice Girls) ระยะทาง 111 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม ฟิกเกอร์สเกต  12 รายการ  
 
ฟุตซอล