SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 05 สิงหาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ปราจีนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
น่าน  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
สระบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  สระบุรี
 รอบแรก
17:00
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 R1
09:00
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
กาญจนบุรี  vs  แพร่
 R1
09:00
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
แพร่  vs  ระยอง
 R1
09:40
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  เลย
 R1
09:40
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 R2
10:20
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 R2
10:20
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 R2
10:40
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
เลย  vs  สุโขทัย
 R2
10:40
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 1
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 R1
11:05
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 R1
11:05
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 2
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 R1
11:45
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 R1
11:45
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 R2
13:05
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 R2
13:05
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 R2
13:25
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 R2
13:25
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 R1
13:50
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี    กลุ่มที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 R1
13:50
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
ระยอง  vs  สุโขทัย
 R1
14:15
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี    กลุ่มที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 R1
14:15
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 R1
14:40
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 R1
14:40
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
บึงกาฬ  vs  ฉะเชิงเทรา
 R1
15:05
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 R1
15:05
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
15:35
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
อุดรธานี  vs  เลย
 รอบชิงที่ 3
15:35
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
15:45
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
15:45
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
16:00
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 1
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
16:00
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
อุดรธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
16:10
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี   กลุ่มที่ 2
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
16:10
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 1
แพร่  vs  เลย
 รอบชิงที่ 3
16:25
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี    กลุ่มที่ 1
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
16:25
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   กลุ่มที่ 2
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
16:35
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี    กลุ่มที่ 2
แพร่  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
16:35
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
กาญจนบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
16:50
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
16:50
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
17:00
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   กลุ่มที่ 2
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
17:00
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 14 -18 ปี 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ระยอง  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
Official
ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
รวม คาราเต้โด  48 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:19
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 73
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:20
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 74
สตูล  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:25
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:32
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 76
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:40
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:50
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 78
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:51
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 79
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:59
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 80
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:06
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 81
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:13
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 82
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:21
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 83
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:36
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 85
เชียงใหม่  vs  สตูล
 รอบแรก
10:45
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 86
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:46
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 87
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:55
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 88
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:02
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:03
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 90
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:11
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 91
พัทลุง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:18
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 92
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:25
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 93
ฉะเชิงเทรา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:33
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:42
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 95
กำแพงเพชร  vs  สตูล
 รอบแรก
11:50
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 96
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 97
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 98
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:12
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:35
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 100
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:43
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 101
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:44
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 102
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:50
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 103
พัทลุง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:57
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 104
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:04
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 105
นครศรีธรรมราช  vs  สตูล
 รอบแรก
14:12
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 106
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:19
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 107
กำแพงเพชร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:20
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 108
อุบลราชธานี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14:28
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 109
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:34
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 110
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:42
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 111
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:50
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 112
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:57
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 113
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:58
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 114
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15:18
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 115
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:27
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
15:34
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 117
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:42
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 118
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:56
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 119
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:57
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 120
นครพนม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16:03
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:13
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 122
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:23
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 123
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16:29
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 124
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:31
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 125
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:40
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 126
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16:50
Official
รวม ชักกะเย่อ  55 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   W26
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 Page System Semi Final 1
09:00
Official
ทีมหญิง   W27
พัทลุง  vs  ระยอง
 Page System
09:00
Official
ทีมชาย   M21
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 แพ้เป็นที่ 3
11:00
Official
ทีมหญิง   W28
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 Page System Final
13:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
พัทลุง  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย S  คู่ที่ 72
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
ขอนแก่น  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
พิจิตร  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
ชัยภูมิ  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  นครพนม
 รอบสอง
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  พังงา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 8
ราชบุรี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 11
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
นครพนม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
สงขลา  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
เลย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
สุโขทัย  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
นครนายก  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
เลย  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
สุราษฎร์ธานี  vs  เลย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 38
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 42
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
พัทลุง  vs  เลย
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
ตรัง  vs  นครนายก
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
หนองคาย  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 50
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
สมุทรสาคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 56
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 57
นครราชสีมา  vs  เลย
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 59
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 60
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 61
หนองคาย  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
พัทลุง  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
หนองคาย  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
ลพบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 70
เลย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 71
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 72
หนองคาย  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 74
นครนายก  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 76
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เทควันโด  76 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (คู่ผสม) 
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นนทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นครราชสีมา  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
ราชบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นนทบุรี  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นครปฐม  vs  ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
นนทบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  8 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
อำนาจเจริญ  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 6
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม เทนนิส  10 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบ 32 คน
09:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบ 32 คน
09:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  ยโสธร
 รอบ 32 คน
09:25
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
09:50
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบ 16 คน
09:50
Official
ชายคู่   คู่ที่ 6
ยโสธร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
09:50
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบ 16 คน
09:50
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบ 16 คน
10:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
10:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
10:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
10:15
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  ลำพูน
 รอบ 16 คน
10:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
10:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
10:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
10:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  สตูล
 รอบ 16 คน
11:05
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 17
ยโสธร  vs  ลำพูน
 รอบ 16 คน
11:05
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 18
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
11:05
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
11:05
Official
ชายคู่   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบ 8 ทีม
11:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 22
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ 8 ทีม
11:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  ยโสธร
 รอบ 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบ 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
13:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:25
Official
ชายคู่   คู่ที่ 29
เพชรบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:25
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 30
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 32
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 32 คน
14:20
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
14:45
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบ 16 คน
14:45
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 35
ระนอง  vs  สตูล
 รอบ 16 คน
14:45
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
14:45
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 37
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
15:10
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 38
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 รอบ 16 คน
15:10
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบ 16 คน
15:10
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
15:10
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:40
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 42
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
15:40
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 43
ราชบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ 8 ทีม
16:05
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
16:05
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
16:55
Official
ชายคู่   คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 48
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  48 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เนตบอล   1 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
นราธิวาส  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่หญิง   สาย A
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่หญิง   สาย B
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
พัทลุง  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
08:00
Official
คู่หญิง 
สุโขทัย  vs  สุโขทัย 2
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กำแพงเพชร  vs  กำแพงเพชร 2
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
12:00
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 46
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 93
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 101
นครปฐม  vs  อ่างทอง
 รอบสาม
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบสาม
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 102
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 95
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 103
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 96
ปราจีนบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสาม
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 104
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 97
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 105
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 98
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 106
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 99
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบที่7-8
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 107
อ่างทอง  vs  ภูเก็ต
 รอบที่7-8
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 100
อุดรธานี  vs  ระนอง
 รอบ 5-6
20:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 108
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 5-6
20:00
Official
รวม บาสเกตบอล  22 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 85
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 86
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบ 8 ทีม
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 87
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
10:35
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 88
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 8 ทีม
10:35
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 89
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบ 8 ทีม
10:35
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 90
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 8 ทีม
11:10
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 91
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
11:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 92
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ 8 ทีม
11:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบ 8 ทีม
11:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 94
สกลนคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
11:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 95
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:45
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 96
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
12:20
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 97
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
12:20
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 98
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
12:20
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 99
แพร่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 8 ทีม
12:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 100
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
12:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 101
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
12:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 102
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
13:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 103
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 104
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 105
สมุทรปราการ  vs  ลำพูน
 รอบ 8 ทีม
14:05
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 106
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 ทีม
14:05
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 107
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 8 ทีม
14:05
Official
ชายคู่   คู่ที่ 108
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 8 ทีม
14:40
Official
ชายคู่   คู่ที่ 109
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
14:40
Official
ชายคู่   คู่ที่ 110
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
14:40
Official
ชายคู่   คู่ที่ 111
สมุทรปราการ  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:15
Official
รวม แบดมินตัน  28 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
นราธิวาส  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ฉะเชิงเทรา  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
กาฬสินธุ์  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
แม่ฮ่องสอน  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
นนทบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 45
ราชบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 46
น่าน  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กาฬสินธุ์  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
ยะลา  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
ฉะเชิงเทรา  vs  สุโขทัย
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
พระนครศรีอยุธยา  vs  เพชรบุรี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
เพชรบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
บุรีรัมย์  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 55
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
บุรีรัมย์  vs  สตูล
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 57
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
13:00