SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 04 สิงหาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 3
08:00
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
08:00
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
08:00
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
08:00
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 26
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
มหาสารคาม  vs  น่าน
 รอบสอง
12:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
14:30
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (80 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   M19
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 Page System
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W23
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W24
ตราด  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   M20
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 Page System Final
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W25
กำแพงเพชร  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  5 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 61
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 62
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 63
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 65
นครพนม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 66
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 67
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 68
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย P  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย Q  คู่ที่ 30
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย R  คู่ที่ 31
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบสอง
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย S  คู่ที่ 32
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
18:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 26
แม่ฮ่องสอน  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:40
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11:20
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 28
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
นครนายก  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  ตาก
 รอบแรก
08.30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 17
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
สงขลา  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 23
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 25
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 26
ปัตตานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
ชัยนาท  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
พะเยา  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
กระบี่  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 41
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  สกลนคร
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 6
นครนายก  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 42
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
อ่างทอง  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13.00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13.00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13.00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 49
ลำปาง  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13.00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 50
จันทบุรี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 51
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13.00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 55
ชัยนาท  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 56
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15.00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
กาฬสินธุ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 60
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 64
ลำพูน  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
กาฬสินธุ์  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 69
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 72
ฉะเชิงเทรา  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 7
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 67
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 9
สงขลา  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม เทควันโด  81 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (ชายเดี่ยว) 
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  8 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี 2  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 16
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 15
พัทลุง  vs  พังงา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม เทนนิส  20 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 R3
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 R3
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 R3
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 R3
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ระนอง
 R3
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
ยโสธร  vs  เพชรบุรี
 R3
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 R3
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ยโสธร  vs  นนทบุรี
 R3
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 R3
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 R3
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 R3
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  ระนอง
 R3
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ระนอง  vs  ราชบุรี
 R3
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 R3
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  ภูเก็ต
 R3
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 R3
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 R3
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 R3
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 R3
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 20
สมุทรปราการ  vs  สตูล
 R3
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 R3
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 R3
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  ระนอง
 R3
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 24
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 R3
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  ยโสธร
 R3
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 R3
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
ยโสธร  vs  ลำพูน
 R3
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 R3
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
ยโสธร  vs  สมุทรปราการ
 R3
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 R3
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 R3
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 R3
13:00
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 R3
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 R3
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 R3
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 R3
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 R3
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 R3
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 R3
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  ยโสธร
 R3
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 41
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 R3
14:15
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 42
ชุมพร  vs  ยโสธร
 R3
14:15
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 43
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 R3
14:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
ระนอง  vs  ราชบุรี
 รอบ 32 คน
14:15
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบ 16 คน
14:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบ 16 คน
14:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
14:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 48
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
14:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 49
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
15:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 50
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
15:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 51
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
15:05
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบ 8 ทีม
15:30
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 53
ยโสธร  vs  ยโสธร 2
 รอบ 8 ทีม
15:30
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบ 8 ทีม
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
ระนอง  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบ 16 คน
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
16:20
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 60
ราชบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
16:20
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 61
ชลบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ 16 คน
16:20
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 62
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
16:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 66
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
16:45
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 68
ขอนแก่น 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 70
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบ 8 ทีม
17:35
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 72
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ 8 ทีม
17:35
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 73
นครราชสีมา  vs  ยโสธร
 รอบ 8 ทีม
17:35
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 74
ยโสธร  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
17:35
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 75
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 76
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 78
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18:30
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  78 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ทีมหญิง 
สุโขทัย  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 37
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 38
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 39
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 79
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบที่11-12
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 86
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่
 รอบที่11-12
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 80
ระนอง  vs  อุดรธานี
 รอบที่9-10
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 87
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบที่9-10
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 81
พัทลุง  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 88
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 รอบสอง
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 82
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 89
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 84
ราชบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 91
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 85
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 รอบสอง
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 92
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
19:45
Official
รวม บาสเกตบอล  20 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบ 16 คน
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 46
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 47
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 48
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบ 16 คน
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 49
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบ 16 คน
10:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 52
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบ 16 คน
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 50
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 51
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 53
เชียงราย  vs  บึงกาฬ
 รอบ 16 คน
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 55
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบ 16 คน
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 60
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบ 16 คน
12.30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 61
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
12.30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 56
สุราษฎร์ธานี  vs  สกลนคร
 รอบ 16 คน
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 57
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 58
ปทุมธานี  vs  ลำพูน
 รอบ 16 คน
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 62
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 63
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 64
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 65
สมุทรปราการ  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
13:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 67
อุดรธานี  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 68
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบ 16 คน
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 69
ลำพูน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 70
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบ 16 คน
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 71
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
14:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 72
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
14:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 73
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
15:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบ 16 คน
15:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 75
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ 16 คน
15:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 77
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 78
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 79
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 81
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 82
สมุทรปราการ  vs  อุดรธานี
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 83
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
16:30
Official
รวม แบดมินตัน  40 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ประจวบคีรีขันธ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ยะลา  vs  นนทบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
น่าน  vs  เพชรบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 16 คน
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ยะลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบ 16 คน
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ 16 คน
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  ตาก
 รอบ 16 คน
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
สมุทรสงคราม  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ยะลา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
กาฬสินธุ์  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
แม่ฮ่องสอน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบ 16 คน
13.00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 รอบ 16 คน
13.00
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
กาฬสินธุ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
สมุทรสงคราม  vs  ปัตตานี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
นครสวรรค์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
เพชรบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
แม่ฮ่องสอน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
13:00
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
เพชรบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
ยะลา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 29
พระนครศรีอยุธยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
13:00
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 31
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
13:00
Official
รวม ปันจักสีลัต  45 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
สกลนคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครพนม  vs  สกลนคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 30
สมุทรสาคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11:30
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  นครพนม
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 32
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบสอง
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ค
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมชาย   สาย ง
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
18:30
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 106
ชัยภูมิ  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 107
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 108
ตาก  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 109
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 110
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 111
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
สุราษฎร์ธานี  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
พัทลุง  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  10 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   คู่ที่ 232
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   คู่ที่ 255
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   คู่ที่ 233
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:05
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   คู่ที่ 256
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
10:05
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 234
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 257
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
10:10
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 235
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:16