SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 03 สิงหาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 2
08:00
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
08:00
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
08:00
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
08:00
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
กระบี่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ปราจีนบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  พังงา
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สระบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
RC Muti - Rotor FPV Racing F3U  
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบสอง
12:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:30
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (100 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 56
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 8 ทีม
10:10
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
10:23
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 58
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
10:30
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 59
นครพนม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
10:39
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 60
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
10:48
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
10:55
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 62
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
11:02
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 63
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:10
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:06
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
13:25
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 66
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:34
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 68
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:37
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:43
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 69
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:43
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 70
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 71
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   M17
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 Play Off1
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W20
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W21
กรุงเทพมหานคร  vs  ตราด
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   M18
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 Play Off1
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W22
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  5 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 53
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 54
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 55
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 57
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 58
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 59
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 60
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย P  คู่ที่ 25
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย Q  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย R  คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย S  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
18:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 23
ปทุมธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 24
ชัยภูมิ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
นครนายก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 8
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 10
ระยอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 12
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 22
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  นครนายก
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 25
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 26
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 27
ฉะเชิงเทรา  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
08:30
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 29
ระยอง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 30
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบสอง
08:30
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 33
สมุทรสงคราม  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
08:30
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 34
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 36
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 37
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
ชุมพร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
สุโขทัย  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 43
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 44
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 45
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 46
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 47
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 49
น่าน  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 50
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 51
บุรีรัมย์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 58
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 55
ลำปาง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 56
ฉะเชิงเทรา  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เทควันโด  64 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) 
พัทลุง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
นนทบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
พิษณุโลก  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  8 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  พังงา
 รอบสอง
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:30
Official
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 R1
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 R1
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 R1
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 R1
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 R1
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
ยโสธร  vs  สตูล
 R1
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 R1
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ยโสธร  vs  ลำพูน
 R1
09:25
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 R1
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 R1
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 R1
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เพชรบุรี
 R1
09:50
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 R1
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 R1
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  นครราชสีมา
 R1
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 R1
10:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 R1
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  ลำพูน
 R1
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 R1
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 20
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 R1
10:40
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 R1
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 R1
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 R1
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 24
ปทุมธานี  vs  สตูล
 R1
11:05
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  สตูล
 R1
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
พิจิตร  vs  ลำพูน
 R1
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 R1
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 R1
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 R1
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  ยโสธร
 R1
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 R1
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 R1
13:00
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 R1
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 R1
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 R1
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 36
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี
 R1
13:25
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี
 R1
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 R1
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 R1
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 R1
13:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 41
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 R1
14:15
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 42
ชุมพร  vs  พิจิตร
 R1
14:15
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 43
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 R1
14:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 R2
14:15
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 R2
14:40
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 46
นนทบุรี  vs  ยโสธร
 R2
14:40
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 47
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 R2
14:40
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 48
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 R2
14:40
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 49
เพชรบุรี  vs  สตูล
 R2
15:05
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 R2
15:05
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 R2
15:05
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 52
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 R2
15:05
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 R2
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 54
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 R2
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
ระนอง  vs  เพชรบุรี
 R2
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 R2
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
เพชรบุรี  vs  ยโสธร
 R2
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 R2
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 R2
15:55
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 60
ราชบุรี  vs  นครปฐม
 R2
15:55
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 R2
16:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 R2
16:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
สตูล  vs  นครศรีธรรมราช
 R2
16:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 R2
16:20
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 R2
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 66
ระนอง  vs  สมุทรปราการ
 R2
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 67
นครศรีธรรมราช  vs  สตูล
 R2
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 68
ยโสธร  vs  สตูล
 R2
16:45
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 69
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 R2
17:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 70
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 R2
17:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 71
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 R2
17:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 72
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 R2
17:10
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 73
นครปฐม  vs  ยโสธร
 R2
17:35
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 74
เพชรบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 R2
17:35
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 75
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 R2
17:35
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 76
สตูล  vs  เพชรบุรี
 R2
17:35
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 77
ลำพูน  vs  สตูล
 R2
18:00
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 78
ขอนแก่น  vs  สตูล
 R2
18:00
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 79
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 R2
18:00
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 80
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 R2
18:00
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 81
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 R2
18:25
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 82
พิจิตร  vs  ชุมพร
 R2
18:25
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 83
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 R2
18:25
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 R2
18:25
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 85
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 R2
18:50
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 86
พิจิตร  vs  ยโสธร
 R2
18:50
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  86 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
นครนายก  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ทีมหญิง   สาย A
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:45
Official
ทีมหญิง   สาย B
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
09:45
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C
นราธิวาส  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย C
สระแก้ว  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
11:00
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
นราธิวาส  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
Official
ทีมหญิง 
สระแก้ว  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม บริดจ์  8 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 33
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:30
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 35
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 36
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 61
ระนอง  vs  ราชบุรี
 รอบที่ 9-12
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 70
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 9-12
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบที่ 9-12
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบที่ 9-12
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 63
ปราจีนบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 72
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 64
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 73
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 65
สระบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 74
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 66
ระยอง  vs  สงขลา
 รอบสอง
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 75
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 67
ปราจีนบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 76
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 68
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 77
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 69
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
20:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 78
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
20:15
Official
รวม บาสเกตบอล  24 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบ 32 คน
10:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 รอบ 32 คน
10:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 32 คน
10:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบ 32 คน
10:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 32 คน
10:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  นนทบุรี
 รอบ 32 คน
10:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบ 32 คน
11:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 32 คน
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  ลพบุรี
 รอบ 32 คน
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
สกลนคร  vs  พะเยา
 รอบ 32 คน
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 32 คน
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 12
บึงกาฬ  vs  นราธิวาส
 รอบ 32 คน
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบ 32 คน
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 32 คน
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  ปทุมธานี
 รอบ 32 คน
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
นครพนม  vs  ราชบุรี
 รอบ 32 คน
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 32 คน
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบ 32 คน
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบ 32 คน
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 20
พระนครศรีอยุธยา  vs  นราธิวาส
 รอบ 32 คน
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบ 32 คน
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 32 คน
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 32 คน
13:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 32 คน
13:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบ 32 คน
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบ 32 คน
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 27
แพร่  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 32 คน
14:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
15:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
15:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 30
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบ 16 คน
15:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 33
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
15:30
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 36
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบ 16 คน
16:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
นครพนม  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
16:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบ 16 คน
16:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบ 16 คน
16:30
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
17:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
17:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 42
แพร่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
17:00
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
17:30
Official
รวม แบดมินตัน  43 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ตาก  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ตาก  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
น่าน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย   สาย B
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง   สาย B
ปัตตานี  vs  ตาก
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา ทีมหญิง   สาย A
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา ทีมหญิง   สาย B
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
13:00
Official
ปันจักลีลา ทีมชาย 
ปัตตานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
ปันจักลีลา ทีมหญิง 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม ปันจักสีลัต  31 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
นครพนม  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
กาฬสินธุ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 15
สกลนคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 20
อำนาจเจริญ  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 23
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 25
พิษณุโลก  vs  สกลนคร
 รอบแรก
12:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
12:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 29
สงขลา  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 32
อำนาจเจริญ  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 33
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 34
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 35
สุราษฎร์ธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 37
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 38
สกลนคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
สิงห์บุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
ฉะเชิงเทรา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 45
อำนาจเจริญ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 47
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:00
Official