SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 02 สิงหาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 1
08:00
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
08:00
Official
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:20
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
สตูล  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:40
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:50
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:58
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:05
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:10
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:16
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:25
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 10
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:35
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:41
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 12
นครพนม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:49
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:57
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 14
สตูล  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:05
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
11:10
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:16
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:23
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:39
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:45
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:52
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 22
ฉะเชิงเทรา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:56
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:28
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 24
นครพนม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:35
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 25
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:41
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:47
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:57
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:04
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:10
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:17
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:22
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:29
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 33
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14:43
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:53
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 36
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:06
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 37
ฉะเชิงเทรา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:13
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:21
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 39
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:26
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:34
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
15:39
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:45
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 43
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15:51
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
15:58
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:07
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:18
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 47
นครพนม  vs  สตูล
 รอบแรก
16:26
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 48
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16:33
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:40
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:45
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:55
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 52
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:06
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
17:08
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 54
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
17:12
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
17:20
Official
รวม ชักกะเย่อ  55 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M14
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W17
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W18
ระยอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M15
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W19
กำแพงเพชร  vs  ตราด
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M16
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ชัยนาท  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
19:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
19:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 19
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 6
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 13
พังงา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 16
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
Official
รวม เทนนิส  23 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 63
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 5
09:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 66
ลำพูน  vs  สตูล
 รอบที่ 5
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 64
ระนอง  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  6 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม 
อุดรธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมผสม 
กำแพงเพชร  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:00
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
ชัยภูมิ  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 46
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 53
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 47
ปราจีนบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 54
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 48
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 56
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 51
ระนอง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 59
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 60
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
19:45
Official
รวม บาสเกตบอล  21 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สกลนคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
แพร่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
พะเยา  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
เพชรบูรณ์  vs  ตราด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  พะเยา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  พะเยา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตราด
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สมุทรสงคราม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สมุทรสงคราม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 26
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 28
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 33
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 36
เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 38
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 39
อุบลราชธานี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 40
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 41
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 42
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 43
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นนทบุรี 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
อ่างทอง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
อุตรดิตถ์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ชุมพร 2  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
นครสวรรค์ 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
สมุทรปราการ 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
ลพบุรี  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
นครสวรรค์ 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
นครสวรรค์ 2  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ชุมพร 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สมุทรปราการ 2  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
ชุมพร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
อุตรดิตถ์  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม ฟันดาบ  102 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10.30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:30
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
พัทลุง  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
เพชรบูรณ์  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 88
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 89
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
ยโสธร  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
สระแก้ว  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 93
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 95
สุราษฎร์ธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 96
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 97
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  16 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 110
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 135
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 111
สระแก้ว  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
10:06
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 136
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:06
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 112
ราชบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:12
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 137
สระแก้ว  vs  อำนาจเจริญ
 รอบคัดเลือก
10:12
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 113
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:17
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 138
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:17
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 114
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:22
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 139
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
10:22
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 115
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
10:27
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 140
อุตรดิตถ์  vs  ตาก
 รอบคัดเลือก
10:28
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 116
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:33
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 141
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
10:33
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 117
แพร่  vs  ยโสธร
 รอบสอง
10:38
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 142
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:38
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 118
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:44
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 143
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:44
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 119
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:50
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 144
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:50
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 120
อำนาจเจริญ  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:55
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 145
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:55
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 121
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
11:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 146
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
11:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 122
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
11:05
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 147
อุตรดิตถ์  vs  น่าน
 รอบสอง
11:05
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 123
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
11:10
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 148
ยโสธร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
11:10
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 124
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบสอง
11:16
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 149
นครศรีธรรมราช  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
11:16
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 125
อุตรดิตถ์  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
11:22
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 150
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
11:22
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 126
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:27
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 151
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
11:27
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 127
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
11:32
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 152
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11:32
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 128
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:38
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 153
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
11:38
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 129
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:43
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 154
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:43
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 130
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:48
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 155
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
11:48
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 131
ยโสธร  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:54
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 156
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:54
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 132
ตาก  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
11:59
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 157
แพร่  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
11:59
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 133
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
12:04
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 158
สระแก้ว  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
12:04
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 159
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบ RE
12:09
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 134
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
12:10
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 43
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
17:00
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
17:03
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:07
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 46
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
17:10
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 47
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
17:14
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 48
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:17
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 49
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:21
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 50
กำแพงเพชร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
17:24
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
17:28
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17:31
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
17:35
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 54
อุตรดิตถ์  vs  น่าน
 รอบสอง
17:38
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 55
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:42
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:45
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 57
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:49
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 58
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:52
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 59
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:56
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:59
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 160
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
18:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 170
นครปฐม  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
18:00
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 40 กก.   คู่ที่ 161
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
18:05
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 171
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
18:05
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 62
ชัยภูมิ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
18:07
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 63
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
18:10
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 162
หนองบัวลำภู  vs  สงขลา
 รอบ RE
18:10
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 172
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
18:10
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 64
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
18:14
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 163
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
18:15
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 173
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบ RE
18:16
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 65
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
18:17
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 164
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
18:20
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 66
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
18:21
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
18:24
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 165
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
18:25
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 166
กำแพงเพชร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
18:30
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 167
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
18:36
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 168
อุตรดิตถ์  vs  แพร่
 รอบ RE
18:42
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก.   คู่ที่ 169
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
18:48
Official
รวม มวยปล้ำ  88 รายการ  
 
</
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 68
กำแพงเพชร  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 69
ตรัง  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 70
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 71
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official