SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 01 สิงหาคม 2565

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 15
มหาสารคาม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:00
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M11
ระยอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W13
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย X  W14
จันทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:20
Official
ทีมชาย   สาย B  M12
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W15
กำแพงเพชร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย B  M13
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย Y  W16
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 42
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
ราชบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
19:00
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
19:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ตรัง  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:40
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:20
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 16
ชัยนาท  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
12:00
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
Official
รวม เทนนิส  15 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 47
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 49
พิจิตร  vs  สตูล
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 50
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 51
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 52
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบที่ 4
13:00
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 54
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี
 รอบที่ 4
13:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบที่ 4
13:00
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  ยโสธร
 รอบที่ 4
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 57
ยโสธร  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 59
ยโสธร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  17 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10.30
Official
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ทีมผสม   สาย B
ระยอง  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:45
Official
ทีมผสม   สาย C
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
11:00
Official
ทีมผสม 
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
Official
ทีมผสม 
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:45
Official
รวม บริดจ์  5 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 21
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 22
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 23
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 31
ปราจีนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 32
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 33
ระยอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 42
อุดรธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:00
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 35
ปราจีนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 43
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:15
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 36
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 44
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
19:30
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 37
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 45
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
19:45
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 38
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:00
Official
รวม บาสเกตบอล  21 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มุกดาหาร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  สกลนคร
 รอบแรก
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครนายก  vs  แพร่
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
พะเยา  vs  กระบี่
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 14
สิงห์บุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 16
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยโสธร
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 13
กระบี่  vs  ตราด
 รอบแรก
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 31
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 32
ตราด  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10.00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
กาญจนบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
10:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
สกลนคร  vs  นครนายก
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
พะเยา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 35
ยโสธร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
กาญจนบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
เชียงราย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบแรก
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
สกลนคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
พิจิตร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 44
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
พะเยา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
12:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 49
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 50
ตราด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 51
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 52
พระนครศรีอยุธยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
12:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 53
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
พระนครศรีอยุธยา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
14:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
นครศรีธรรมราช  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
แพร่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 67
กระบี่  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 68
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 69
ตราด  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 70
พระนครศรีอยุธยา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
14:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 71
แม่ฮ่องสอน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 73
สมุทรปราการ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 74
เชียงราย  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 75
กาญจนบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 76
สกลนคร  vs  แพร่
 รอบแรก
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 77
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 79
พระนครศรีอยุธยา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
15:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 80
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 81
พิจิตร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 82
กระบี่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 85
ตราด  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 86
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 87
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 88
ยโสธร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 89
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
Official
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 18
อ่างทอง  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สมุทรปราการ 2  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 21
น่าน  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 22
สุโขทัย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ 2  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 24
อุบลราชธานี 2  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 25
น่าน  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 26
อ่างทอง  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 29
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 30
สมุทรปราการ 2  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
น่าน
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
น่าน
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 9
อ่างทอง
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ชุมพร
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 12
บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ชุมพร
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 16
อ่างทอง 2
 รอบสอง
09:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 31
บุรีรัมย์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 32
น่าน 2  vs  อ่างทอง 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 33
ชุมพร 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ชุมพร 2  vs  อ่างทอง 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 36
บุรีรัมย์ 2  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 38
อ่างทอง 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 39
น่าน 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 40
อ่างทอง 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
อุตรดิตถ์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
อุตรดิตถ์ 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
สมุทรปราการ 2  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
ชุมพร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
สุพรรณบุรี 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
อุตรดิตถ์ 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
สมุทรปราการ 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุตรดิตถ์ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
ชุมพร 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี 2  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
อุตรดิตถ์ 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
ปทุมธานี  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
ชุมพร  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 17
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 18
บุรีรัมย์  vs  น่าน
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สุโขทัย  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 20
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 21
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 23
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 3
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  อ่างทอง 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อ่างทอง  vs  อ่างทอง 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
ดาบเอเป้ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม ฟันดาบ  122 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 21
เพชรบูรณ์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 23
ยโสธร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
สุโขทัย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
เพชรบูรณ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
16:30
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
มหาสารคาม  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
ชัยนาท  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
แม่ฮ่องสอน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
ขอนแก่น  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
หนองบัวลำภู  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
สุรินทร์  vs  น่าน
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 82
สุราษฎร์ธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 83
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 84
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 85
สระบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 86
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 87
นครสวรรค์  vs  ตราด
 รอบสอง
13:00
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  22 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 100
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 58
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 79
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:00
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 59
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:07
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 60
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
10:14
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 81
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:14
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 61
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 82
พัทลุง  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:20
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 62
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:26
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 83
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:26
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 63
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:32
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 84
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:32
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 64
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:39
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 85
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:39
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 65
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:46
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:53
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 87
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:53
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 67
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:59
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 88
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:59
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 68
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:05
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 89
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
11:05
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 101
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
11:07
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 69
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
11:11
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 90
น่าน  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
11:11
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 91
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
11:18
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 71
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
11:25
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 92
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
11:25
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 72
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
11:31
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 93
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:31
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 73
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
11:37
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 94
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
11:37
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 74
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
11:43
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 95
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
11:43
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 75
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
11:50
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 96
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
11:50
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 76
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:57
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 97
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:57
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 97
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:57
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 77
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:03
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 98
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
12:03
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 78
สงขลา  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
12:09
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 99
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
12:09
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:18
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 86
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:46
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 80
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:07
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 102
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:14
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 104
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:28
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 105
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:34
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 106
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:40
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 107
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
15:46
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 108
น่าน  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:52
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก.   คู่ที่ 109
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:59
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 19
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
17:00
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
17:03
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
17:07
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:10
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบสอง
17:14
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 24
ยโสธร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17:17
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 25
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
17:21
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 26
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
17:24
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:28
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 28
น่าน  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
17:31
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
17:35
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:38
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
17:42
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 32
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี